Primera Division de Venezuela ·
Deportivo Tachira vs Academia Puerto Cabello
Deportivo Tachira
1
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Academia Puerto Cabello
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
08/06/25Primera Division de Venezuela
Deportivo Tachira
2 - 0
Academia Puerto Cabello
T
03/05/25Primera Division de Venezuela
Academia Puerto Cabello
1 - 2
Deportivo Tachira
T
14/04/25Primera Division de Venezuela
Academia Puerto Cabello
3 - 2
Deportivo Tachira
B
29/08/24Primera Division de Venezuela
Academia Puerto Cabello
0 - 0
Deportivo Tachira
H
09/03/24Primera Division de Venezuela
Deportivo Tachira
0 - 1
Academia Puerto Cabello
B
05/11/23Primera Division de Venezuela
Deportivo Tachira
2 - 1
Academia Puerto Cabello
T
30/10/23Primera Division de Venezuela
Academia Puerto Cabello
0 - 1
Deportivo Tachira
T
17/07/23Primera Division de Venezuela
Deportivo Tachira
1 - 0
Academia Puerto Cabello
T
29/04/23Primera Division de Venezuela
Academia Puerto Cabello
0 - 0
Deportivo Tachira
H
17/10/22Primera Division de Venezuela
Deportivo Tachira
0 - 2
Academia Puerto Cabello
B
Tổng quan
Thống kê 19 lần gặp nhau
9Deportivo Tachira thắng
7Hòa
3Academia Puerto Cabello thắng
| Số trận thắng | Deportivo Tachira | Academia Puerto Cabello |
|---|---|---|
| Sân nhà của Deportivo Tachira | 6 | 2 |
| Sân nhà của Academia Puerto Cabello | 3 | 1 |
Diễn biến
- 30’ A. Ponce Thẻ vàng
- 32’ A. Penaranda Thẻ đỏ
- 34’ M. Cova Thẻ vàng
- 37’ E. Peraza Thẻ vàng
- 39’ L. Romero Thẻ vàng
- 42’ L. Romero Thẻ vàng thứ hai
- 45+2’ L. Gonzalez Đá hỏng penalty
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 68’ L. Casiani Thẻ vàng
- 76’ C. Sosa Thẻ vàng
- 90+4’ K. Makosso Thẻ vàng
- 90+6’ J. Ramos Thẻ vàng
- 90+7’ Thẻ vàng
- 90+8’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
66%Kiểm soát bóng34%
10Tổng số cú sút8
4Sút trúng đích1
3Sút ra ngoài6
3Sút bị chặn1
13Phạt góc2
5Việt vị1
18Phạm lỗi14
3Thẻ vàng7
1Thẻ đỏ1
1Cứu thua4
464Số đường chuyền235
389Chuyền chính xác176
84%Tỷ lệ chuyền chính xác75%
Đội hình
Deportivo Tachira
4-2-3-1
Thủ môn
- 50 Jesus Camargo
Hậu vệ
- 33 Nelson Antonio Hernandez Belorin
- 13 Pablo Jesus Camacho Figueira
- 22 Mauro Angel Maidana
- 18 Rosales Roberto
Tiền vệ
- 15 Maurice Jesus Cova Sanchez ↓
- 23 Oscar Javier Hernandez Nino
Tiền vệ
- 10 Carlos Jose Sosa Moreno
- 11 Luis Gonzalez ↓
- 7 Adalberto Penaranda Maestre
Tiền đạo
- 17 Jose Balza ↓
Dự bị
- 2 Lucas Acevedo
- 1 Alejandro Jose Araque Pena
- 20 Carlos Calzadilla ↑
- 19 Jean Franco Castillo
- 37 Jesus David Duarte Arias
- 17 Gustavo Lozano
- Juan Carlos Ortiz ↑
- 43 Manuel Roa
- 15 Daniel Saggiomo ↑
- 26 Juan Sanchez
- Edicson Tamiche
- 27 Luis Zuniga
HLV: Àlvaro Recoba
Academia Puerto Cabello
4-4-2
Thủ môn
- 55 Luis Enrique Romero Duran
Hậu vệ
- 23 Yanniel Hernandez
- 15 Momo Mbaye
- 13 Edwin Peraza ↓
- 26 Jiovany Ramos
Tiền vệ
- 14 Abdul Awudu
- 16 Kaya Makosso
- 6 Junior Cedeno ↓
- 30 Luis Fernando Casiani Zuniga
Tiền đạo
- 11 Edwuin Alexander Pernia Martinez ↓
- 9 Andres Fabian Ponce Nunez ↓
Dự bị
- Diabagate Aboubakar
- 70 Rafael Arace
- Ignacio Figueroa ↑
- Raudy Guerrero
- 27 Heiber Linares
- Rafael Marin
- 17 Jayson Martinez ↑
- Andres Mehring ↑
- 23 Dimas Meza ↑
- Pierangelo Pagnano
- 7 Ruben Rojas ↑
- Shimaga
HLV: Eduardo Saragó
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Deportivo Tachira vs Academia Puerto Cabello diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Deportivo Tachira vs Academia Puerto Cabello thuộc Primera Division de Venezuela diễn ra lúc 06:30, Thứ Hai 22/09/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Deportivo Tachira vs Academia Puerto Cabello là bao nhiêu?
Chung cuộc Deportivo Tachira 0 - 0 Academia Puerto Cabello (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Deportivo Tachira và Academia Puerto Cabello thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 19 lần: Deportivo Tachira thắng 9, hòa 7, Academia Puerto Cabello thắng 3.
