CONCACAF Champions League ·
Deportivo Saprissa vs Pumas U.N.A.M.
Deportivo Saprissa
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Pumas U.N.A.M.
Đối đầu
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Deportivo Saprissa thắng
0Hòa
1Pumas U.N.A.M. thắng
| Số trận thắng | Deportivo Saprissa | Pumas U.N.A.M. |
|---|---|---|
| Sân nhà của Deportivo Saprissa | 0 | 0 |
| Sân nhà của Pumas U.N.A.M. | 0 | 1 |
Diễn biến
- 28’ 0 - 1 W. Corozo Kiến tạo: A. Mozo
- 33’ S. Saucedo Thẻ vàng
- 45+1’ N. Freire Thẻ vàng
- 45+3’ 1 - 1 C. Bolanos (pen.) Penalty
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 71’ 1 - 2 J. Dinenno
- 75’ 2 - 2 C. Bolanos
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
52%Kiểm soát bóng48%
13Tổng số cú sút10
6Sút trúng đích4
7Sút ra ngoài6
1Sút bị chặn4
0Phạt góc4
2Việt vị2
12Phạm lỗi15
0Thẻ vàng2
2Cứu thua3
407Số đường chuyền373
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Deportivo Saprissa vs Pumas U.N.A.M. diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Deportivo Saprissa vs Pumas U.N.A.M. thuộc CONCACAF Champions League diễn ra lúc 10:00, Thứ Năm 17/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Deportivo Saprissa vs Pumas U.N.A.M. là bao nhiêu?
Chung cuộc Deportivo Saprissa 2 - 2 Pumas U.N.A.M. (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Deportivo Saprissa và Pumas U.N.A.M. thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Deportivo Saprissa thắng 0, hòa 0, Pumas U.N.A.M. thắng 1.
