Argentine Division 1 ·
Deportivo Riestra vs Estudiantes La Plata
Deportivo Riestra
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Estudiantes La Plata
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
0Deportivo Riestra thắng
0Hòa
2Estudiantes La Plata thắng
| Số trận thắng | Deportivo Riestra | Estudiantes La Plata |
|---|---|---|
| Sân nhà của Deportivo Riestra | 0 | 0 |
| Sân nhà của Estudiantes La Plata | 0 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Deportivo Riestra
5-4-1
Thủ môn
- 1 Ignacio Arce
Hậu vệ
- 15 Nicolas Sansotre
- 24 Facundo Mino
- 22 Cristian Paz
- 2 Carlos Quintana
- 5 Pedro Ramirez
Tiền vệ
- 10 Brian Sanchez
- 8 Milton Aaron Celiz
- 14 Pablo Monje
- 7 Antony Alonso
Tiền đạo
- 11 Alexander Diaz
Dự bị
- 16 Nicolas Ezequiel Watson
- 27 Jonatan Esteban Goitia
- 21 Tomas Gonzalez
- 32 Gonzalo Flores
- 36 Mariano Gaston Bracamonte
- 23 Marino Arzamendia
- 6 Ignacio Gariglio
- 13 Rodrigo Gallo
- 3 Eric Joel Tovo
- 40 Gabriel Obredor
- 9 Nicolas Benegas
- 35 Angel Stringa
HLV: Guillermo Duro
Estudiantes La Plata
5-3-2
Thủ môn
- 1 Fabricio Iacovich
Hậu vệ
- 36 Joaquin Pereyra
- 26 Jose Ramiro Funes Mori
- 4 Santiago Misael Nunez
- 35 Valente Pierani
- 40 Eros Nazareno Mancuso
Tiền vệ
- 7 Jose Ernesto Sosa
- 8 Gabriel Neves
- 11 Facundo Farias
Tiền đạo
- 19 Adolfo Julian Gaich
- 18 Edwin Steven Cetre Angulo
Dự bị
- Brian Nicolas Aguirre
- 22 Alexis Castro
- 10 Tiago Palacios
- 29 Fabricio Perez
- 17 Joaquin Tobio Burgos
- 12 Rodrigo Borzone
- 20 Eric Meza
- 24 Tiago Palacios
- 13 Gaston Benedetti Taffarel
- 52 Bautista Kociubinski
- 21 Lucas Ezequiel Piovi
- 27 Lucas Alario
HLV: Alexander Medina
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Deportivo Riestra vs Estudiantes La Plata diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Deportivo Riestra vs Estudiantes La Plata thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 00:45, Chủ Nhật 09/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Deportivo Riestra vs Estudiantes La Plata là bao nhiêu?
Chung cuộc Deportivo Riestra 2 - 0 Estudiantes La Plata (hiệp 1: 1 - 0).
Ai là trọng tài trận Deportivo Riestra vs Estudiantes La Plata?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Andres.Merlos.
Lịch sử đối đầu giữa Deportivo Riestra và Estudiantes La Plata thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Deportivo Riestra thắng 0, hòa 0, Estudiantes La Plata thắng 2.
