Argentine Division 1 ·
Deportivo Riestra vs Boca Juniors
Deportivo Riestra
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 3 - 0
Boca Juniors
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
0Deportivo Riestra thắng
1Hòa
1Boca Juniors thắng
| Số trận thắng | Deportivo Riestra | Boca Juniors |
|---|---|---|
| Sân nhà của Deportivo Riestra | 0 | 0 |
| Sân nhà của Boca Juniors | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Deportivo Riestra
5-4-1
Thủ môn
- 1 Ignacio Arce
Hậu vệ
- 36 Mariano Gaston Bracamonte
- 24 Facundo Mino
- 22 Cristian Paz
- 2 Carlos Quintana
- 15 Nicolas Sansotre
Tiền vệ
- 10 Brian Sanchez
- 14 Pablo Monje
- 8 Milton Aaron Celiz
- 7 Antony Alonso
Tiền đạo
- 11 Alexander Diaz
Dự bị
- 27 Jonatan Esteban Goitia
- 9 Nicolas Benegas
- 21 Tomas Gonzalez
- 6 Ignacio Gariglio
- 16 Nicolas Ezequiel Watson
- 23 Marino Arzamendia
- 3 Eric Joel Tovo
- 13 Rodrigo Gallo
- 20 Thiago Lauro
- 32 Gonzalo Flores
- 29 Miguel Agustin Graneros
- 35 Angel Stringa
HLV: Guillermo Duro
Boca Juniors
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Alvaro Montero Fernandez
Hậu vệ
- 3 Lautaro Blanco
- 26 Marco Pellegrino
- 2 Lorenzo Gallotti
- 27 Malcom Braida
Tiền vệ
- 20 Alan Velasco
- 25 Santiago Ascacibar
- 21 Kevin Zenon
Tiền vệ
- 15 William Alarcón
- 18 Milton Delgado
Tiền đạo
- 19 Leonel Flores
Dự bị
- 22 Sebastian Villa Cano
- 11 Angel Rodrigo Romero Villamayor
- 32 Tomas Aranda
- 16 Miguel Merentiel
- 23 Camilo Rey Domenech
- Javier Hernan Garcia
- 12 Leandro Brey
- 32 Ayrton Enrique Costa
- 4 Jorge Figal
- 24 Dylan Gorosito
- 42 Facundo Herrera
- 23 Gonzalo Gelini
HLV: Rodolfo Martin Arruabarrena
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Deportivo Riestra vs Boca Juniors diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Deportivo Riestra vs Boca Juniors thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 05:30, Thứ Hai 27/07/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Deportivo Riestra vs Boca Juniors là bao nhiêu?
Chung cuộc Deportivo Riestra 3 - 0 Boca Juniors (hiệp 1: 3 - 0).
Ai là trọng tài trận Deportivo Riestra vs Boca Juniors?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Hernan Mastrangelo.
Lịch sử đối đầu giữa Deportivo Riestra và Boca Juniors thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Deportivo Riestra thắng 0, hòa 1, Boca Juniors thắng 1.
