Liga Nacional de Guatemala ·
Deportivo Mixco vs Club Aurora
Deportivo Mixco
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Club Aurora
Đối đầu
Thống kê 17 lần gặp nhau
6Deportivo Mixco thắng
7Hòa
4Club Aurora thắng
| Số trận thắng | Deportivo Mixco | Club Aurora |
|---|---|---|
| Sân nhà của Deportivo Mixco | 4 | 1 |
| Sân nhà của Club Aurora | 2 | 3 |
Diễn biến
- 13’ D. Mendez Thẻ vàng
- 28’ P. Mingorance Thẻ vàng
- 41’ Y. Pozuelos Thẻ vàng
- 45+1’ N. Flores Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 47’ R. Marroquin Thẻ vàng
- 49’ 0 - 1 A. Galindo
- 58’ 1 - 1 J. Sotomayor
- 60’ Thẻ vàng
- 64’ Thẻ vàng
- 68’ 2 - 1 D. Mendez
- 84’ K. Lemus Thẻ vàng
- 90+5’ 2 - 2 Bàn thắng
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
49%Kiểm soát bóng51%
6Tổng số cú sút6
2Sút trúng đích2
4Sút ra ngoài4
7Phạt góc5
5Thẻ vàng1
Đội hình
Deportivo Mixco
4-2-3-1
Thủ môn
- 30 Kevin Moscoso
Hậu vệ
- 2 Nixson Wilfredo Flores Reyes
- 15 Rodrigo Marroquin ↓
- 5 Diego Orlando Mendez Vasquez
- 33 Jorge Luis Sotomayor
Tiền vệ
- 14 Kevin Illescas
- 9 Kennedy Rocha ↓
Tiền vệ
- 61 Kener Hairon Lemus Mendez
- 10 Gabriel Arce ↓
- 11 Jonathan Josue Pozuelos
Tiền đạo
- 99 Nicolas Martinez Vargas
Dự bị
- 18 Jeshua Jesafeth Urizar Batres ↑
- 26 Christian Omar Ojeda Ramirez ↑
- 12 Jean Jonathan Marquez Orellana ↑
- 23 Mynor Padilla
- 23 Jose Bolanos
- Esteban Garcia
- 24 Oscar Gonzalez
- 19 Esnaydi Zuniga
- Aldo Luna
HLV: Fabricio Benitez
Club Aurora
3-3-3-1
Thủ môn
- 22 Liborio Vicente Sanchez Ledesma
Hậu vệ
- 5 Jose Lemus
- 4 Carlos Monterroso ↓
- 30 Bryan Jafet Soriano Marroquin
Tiền vệ
- 25 Alex Diaz ↓
- 11 Eddie Ibarguen ↓
- 10 Nicolas Lovato ↓
Tiền vệ
- 13 Alejandro Miguel Galindo
- 6 Allan Garcia
- 52 Pablo Mingorance ↓
Tiền đạo
- 17 Daniel Alexander Bajan Morales
Dự bị
- 9 Diego Samuel Ruiz Golon ↑
- 10 Jose Luis Vivas ↑
- 90 Jorge Ortiz ↑
- 16 Jorge Batres ↑
- 3 Jairo Soriano ↑
- 1 Diego Navas
- Klisman Rene Garcia Samayoa
- 19 Carlos Quan
- 14 Andrés Josael Echeverría Pérez
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Deportivo Mixco vs Club Aurora diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Deportivo Mixco vs Club Aurora thuộc Liga Nacional de Guatemala diễn ra lúc 04:00, Chủ Nhật 21/09/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Deportivo Mixco vs Club Aurora là bao nhiêu?
Chung cuộc Deportivo Mixco 2 - 2 Club Aurora (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Deportivo Mixco và Club Aurora thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 17 lần: Deportivo Mixco thắng 6, hòa 7, Club Aurora thắng 4.
