Chile Primera Division ·
Deportes La Serena vs Union La Calera
Deportes La Serena
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Union La Calera
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 12 lần gặp nhau
2Deportes La Serena thắng
2Hòa
8Union La Calera thắng
| Số trận thắng | Deportes La Serena | Union La Calera |
|---|---|---|
| Sân nhà của Deportes La Serena | 0 | 5 |
| Sân nhà của Union La Calera | 2 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
50%Kiểm soát bóng50%
15Tổng số cú sút9
2Sút trúng đích2
13Sút ra ngoài7
4Phạt góc1
3Việt vị2
7Phạm lỗi12
3Thẻ vàng2
2Cứu thua2
392Số đường chuyền395
Đội hình
Deportes La Serena
3-4-3
Thủ môn
- 1 Fuentealba Tobar Gustavo Nicolas
Hậu vệ
- 20 Marcelo Herrera
- 6 Rodrigo Brito
- 5 Lucas Bastian Alarcon Ancapi ↓
Tiền vệ
- 7 Maximiliano Gabriel Guerrero Pena
- 13 Lucas Carreno ↓
- 19 Santiago Dittborn ↓
- 4 Leandro Diaz
Tiền đạo
- 9 Federico Andrada
- 10 Leonardo Felipe Valencia Rossel ↓
- 30 Juan Ignacio Cavallaro
Dự bị
- 4 Ariel Caceres ↑
- Matias Ariel Fernandez Fernandez
- 13 Enzo Ferrario ↑
- 23 Cristobal Andres Jorquera Torres
- 32 Bryan Andres Soto Pereira ↑
- 26 Humberto Andres Suazo ↑
- 31 David Jose Tapia Diaz
HLV: Felipe Alejandro Gutierrez Leiva
Union La Calera
3-5-2
Thủ môn
- 1 Ignacio Arce
Hậu vệ
- 2 Santiago Garcia
- 15 Henry Sanhueza
- 3 Sebastian Ernesto Pereira Arredondo
Tiền vệ
- 22 Nicolas Ivan Orellana Acuna ↓
- 10 Gonzalo Pablo Castellani
- 28 Martin Villaroel ↓
- 7 Matías Cavalleri ↓
- 14 Simon Ramirez
Tiền đạo
- 9 Lucas Passerini
- 18 Jorge Sebastia Saez
Dự bị
- Patricio Flores
- 18 Brayan Garrido ↑
- 17 Juan Claudio Gonzalez Calderon
- Abel Moreno
- 15 Yerco Abraham Oyanedel Hernandez ↑
- 77 Thomas Rodriguez ↑
- 6 Leonel Esteban Valencia Valle
HLV: John Armijo
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Deportes La Serena vs Union La Calera diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Deportes La Serena vs Union La Calera thuộc Chile Primera Division diễn ra lúc 01:00, Thứ Hai 31/10/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Deportes La Serena vs Union La Calera là bao nhiêu?
Chung cuộc Deportes La Serena 2 - 1 Union La Calera (hiệp 1: 0 - 1).
Trận Deportes La Serena vs Union La Calera diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Poltada Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Deportes La Serena và Union La Calera thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 12 lần: Deportes La Serena thắng 2, hòa 2, Union La Calera thắng 8.
