Holland Eerste Divisie ·
De Graafschap vs MVV Maastricht
De Graafschap
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
MVV Maastricht
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
12De Graafschap thắng
3Hòa
5MVV Maastricht thắng
| Số trận thắng | De Graafschap | MVV Maastricht |
|---|---|---|
| Sân nhà của De Graafschap | 5 | 3 |
| Sân nhà của MVV Maastricht | 7 | 2 |
Diễn biến
- 16’ L. Schenk Thẻ vàng
- 29’ 1 - 0 D. Haen Kiến tạo: A. Buttner
- 31’ 1 - 1 R. van Bommel Kiến tạo: K. Kostons
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 60’ C. Essers Thẻ vàng
- 90’ 2 - 1 P. Lukassen
- 90+4’ O. Dzepar Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
62%Kiểm soát bóng38%
16Tổng số cú sút11
7Sút trúng đích6
9Sút ra ngoài5
5Phạt góc3
0Việt vị2
8Phạm lỗi15
0Thẻ vàng3
5Cứu thua5
516Số đường chuyền336
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận De Graafschap vs MVV Maastricht diễn ra lúc mấy giờ?
Trận De Graafschap vs MVV Maastricht thuộc Holland Eerste Divisie diễn ra lúc 01:10, Thứ Bảy 06/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận De Graafschap vs MVV Maastricht là bao nhiêu?
Chung cuộc De Graafschap 2 - 1 MVV Maastricht (hiệp 1: 1 - 1).
Trận De Graafschap vs MVV Maastricht diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân De Vijverberg.
Lịch sử đối đầu giữa De Graafschap và MVV Maastricht thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: De Graafschap thắng 12, hòa 3, MVV Maastricht thắng 5.
