Liga AUF Uruguaya ·
Danubio FC vs Cerro Montevideo
Danubio FC
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Cerro Montevideo
Đối đầu
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Danubio FC thắng
7Hòa
5Cerro Montevideo thắng
| Số trận thắng | Danubio FC | Cerro Montevideo |
|---|---|---|
| Sân nhà của Danubio FC | 4 | 1 |
| Sân nhà của Cerro Montevideo | 4 | 4 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 47’ M. Rabunal Thẻ vàng
- 56’ A. Macelli Thẻ vàng
- 69’ E. M. Perez Azambuya Thẻ vàng
- 73’ C. Tizon Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Danubio FC vs Cerro Montevideo diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Danubio FC vs Cerro Montevideo thuộc Liga AUF Uruguaya diễn ra lúc 19:45, Thứ Năm 14/11/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Danubio FC vs Cerro Montevideo là bao nhiêu?
Chung cuộc Danubio FC 0 - 0 Cerro Montevideo (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Danubio FC và Cerro Montevideo thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Danubio FC thắng 8, hòa 7, Cerro Montevideo thắng 5.
