Romania Cup ·
CSO Petrolul Potcoava vs ACSO Filiasi
CSO Petrolul Potcoava
3 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
ACSO Filiasi
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
2CSO Petrolul Potcoava thắng
3Hòa
1ACSO Filiasi thắng
| Số trận thắng | CSO Petrolul Potcoava | ACSO Filiasi |
|---|---|---|
| Sân nhà của CSO Petrolul Potcoava | 2 | 0 |
| Sân nhà của ACSO Filiasi | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
14Tổng số cú sút16
5Sút trúng đích5
9Sút ra ngoài11
5Phạt góc1
4Thẻ vàng4
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CSO Petrolul Potcoava vs ACSO Filiasi diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CSO Petrolul Potcoava vs ACSO Filiasi thuộc Romania Cup diễn ra lúc 21:30, Thứ Tư 07/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CSO Petrolul Potcoava vs ACSO Filiasi là bao nhiêu?
Chung cuộc CSO Petrolul Potcoava 3 - 1 ACSO Filiasi (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa CSO Petrolul Potcoava và ACSO Filiasi thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: CSO Petrolul Potcoava thắng 2, hòa 3, ACSO Filiasi thắng 1.
