Russia Premier League ·
CSKA Moscow vs Terek Grozny
CSKA Moscow
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Terek Grozny
1
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 13’ E. Kharin Kéo người
- 18’ M. Fernandes Kéo người
- 23’ E. Kharin Ngáng chân
- 28’ M. Mukhin Unsportsmanlike conduct
- 28’ B. Berisha Unsportsmanlike conduct
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 68’ K. Maradishvili Ngáng chân
- 71’ 1 - 0 V. Yakovlev Kiến tạo: F. Chalov
- 75’ 2 - 0 C. Ejuke
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CSKA Moscow vs Terek Grozny diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CSKA Moscow vs Terek Grozny thuộc Russia Premier League diễn ra lúc 20:00, Thứ Bảy 21/08/2021 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CSKA Moscow vs Terek Grozny là bao nhiêu?
Chung cuộc CSKA Moscow 2 - 0 Terek Grozny (hiệp 1: 0 - 0).
Trận CSKA Moscow vs Terek Grozny diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Arena CSKA.
