Russia Cup ·
CSKA Moscow vs FK Sochi
CSKA Moscow
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
FK Sochi
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
4CSKA Moscow thắng
2Hòa
3FK Sochi thắng
| Số trận thắng | CSKA Moscow | FK Sochi |
|---|---|---|
| Sân nhà của CSKA Moscow | 1 | 1 |
| Sân nhà của FK Sochi | 3 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
47%Kiểm soát bóng53%
5Phạt góc3
0Thẻ vàng2
3Cứu thua2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CSKA Moscow vs FK Sochi diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CSKA Moscow vs FK Sochi thuộc Russia Cup diễn ra lúc 00:00, Thứ Năm 29/09/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CSKA Moscow vs FK Sochi là bao nhiêu?
Chung cuộc CSKA Moscow 2 - 1 FK Sochi (hiệp 1: 1 - 0).
Trận CSKA Moscow vs FK Sochi diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Arena CSKA.
Lịch sử đối đầu giữa CSKA Moscow và FK Sochi thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: CSKA Moscow thắng 4, hòa 2, FK Sochi thắng 3.
