Luxembourg National Division ·
CS Petange vs US Mondorf-les-Bains
CS Petange
4 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
US Mondorf-les-Bains
1
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
26/02/23Luxembourg National Division
US Mondorf-les-Bains
2 - 0
CS Petange
B
28/08/22Luxembourg National Division
CS Petange
4 - 1
US Mondorf-les-Bains
T
16/04/22Luxembourg National Division
CS Petange
1 - 1
US Mondorf-les-Bains
H
07/11/21Luxembourg National Division
US Mondorf-les-Bains
2 - 1
CS Petange
B
Tổng quan
Thống kê 13 lần gặp nhau
6CS Petange thắng
2Hòa
5US Mondorf-les-Bains thắng
| Số trận thắng | CS Petange | US Mondorf-les-Bains |
|---|---|---|
| Sân nhà của CS Petange | 4 | 1 |
| Sân nhà của US Mondorf-les-Bains | 2 | 4 |
Diễn biến
- 12’ 1 - 0 V. Fuss
- 32’ Schmit Thẻ đỏ
- 33’ 2 - 0 A. Abreu (pen.) Penalty
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 52’ 2 - 1 B. Abdelkadous
- 63’ 3 - 1 V. Fuss
- 71’ 4 - 1 V. Fuss
- Hết giờ · 4 - 1
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CS Petange vs US Mondorf-les-Bains diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CS Petange vs US Mondorf-les-Bains thuộc Luxembourg National Division diễn ra lúc 22:00, Chủ Nhật 05/11/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CS Petange vs US Mondorf-les-Bains là bao nhiêu?
Chung cuộc CS Petange 4 - 1 US Mondorf-les-Bains (hiệp 1: 2 - 0).
Trận CS Petange vs US Mondorf-les-Bains diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Stade Municipal de Petange.
Lịch sử đối đầu giữa CS Petange và US Mondorf-les-Bains thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: CS Petange thắng 6, hòa 2, US Mondorf-les-Bains thắng 5.
