Brasil Campeonato do Nordeste Primeira ·
CRB AL vs Botafogo PB
CRB AL
0 - 0
Kết thúc luân lưu
Hiệp 1: 0 - 0
Luân lưu: 4 - 3
Botafogo PB
Đối đầu
Thống kê 4 lần gặp nhau
1CRB AL thắng
1Hòa
2Botafogo PB thắng
| Số trận thắng | CRB AL | Botafogo PB |
|---|---|---|
| Sân nhà của CRB AL | 1 | 1 |
| Sân nhà của Botafogo PB | 0 | 1 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 55’ Julio Rusch Thẻ vàng
- 57’ Falcao Thẻ vàng
- 70’ Thallyson Thẻ vàng
- 71’ Thẻ vàng
- 73’ Willian Formiga Thẻ vàng
- 74’ Welder Thẻ vàng
- 90+6’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
67%Kiểm soát bóng33%
14Tổng số cú sút3
7Sút trúng đích2
7Sút ra ngoài1
6Phạt góc0
3Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CRB AL vs Botafogo PB diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CRB AL vs Botafogo PB thuộc Brasil Campeonato do Nordeste Primeira diễn ra lúc 06:00, Thứ Tư 10/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CRB AL vs Botafogo PB là bao nhiêu?
Chung cuộc CRB AL 0 - 0 Botafogo PB (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa CRB AL và Botafogo PB thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: CRB AL thắng 1, hòa 1, Botafogo PB thắng 2.
