Brazil Campeonato Paulista ·
Corinthians Paulista (SP) vs Santos
Corinthians Paulista (SP)
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Santos
2
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
13/02/25Brazil Campeonato Paulista
Corinthians Paulista (SP)
2 - 1
Santos
T
08/02/24Brazil Campeonato Paulista
Santos
1 - 0
Corinthians Paulista (SP)
B
30/10/23Brazil Serie A
Corinthians Paulista (SP)
1 - 1
Santos
H
22/06/23Brazil Serie A
Santos
0 - 2
Corinthians Paulista (SP)
T
27/02/23Brazil Campeonato Paulista
Santos
2 - 2
Corinthians Paulista (SP)
H
23/10/22Brazil Serie A
Santos
0 - 1
Corinthians Paulista (SP)
T
14/07/22Copa do Brasil
Santos
1 - 0
Corinthians Paulista (SP)
B
26/06/22Brazil Serie A
Corinthians Paulista (SP)
0 - 0
Santos
H
23/06/22Copa do Brasil
Corinthians Paulista (SP)
4 - 0
Santos
T
03/02/22Brazil Campeonato Paulista
Corinthians Paulista (SP)
1 - 2
Santos
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
8Corinthians Paulista (SP) thắng
6Hòa
6Santos thắng
| Số trận thắng | Corinthians Paulista (SP) | Santos |
|---|---|---|
| Sân nhà của Corinthians Paulista (SP) | 5 | 1 |
| Sân nhà của Santos | 3 | 5 |
Diễn biến
- 12’ 1 - 0 Yuri Alberto Kiến tạo: M. Depay
- 39’ 1 - 1 Tiquinho Soares Kiến tạo: Guilherme
- 45’ F. Angileri Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 1
- 51’ Charles Rigon Thẻ vàng
- 56’ 2 - 1 R. Garro
- 78’ Ze Ivaldo Thẻ đỏ
- 86’ Gil Thẻ vàng
- 86’ M. Depay Thẻ vàng
- 90+8’ G. Escobar Thẻ đỏ
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
49%Kiểm soát bóng51%
10Tổng số cú sút14
4Sút trúng đích2
6Sút ra ngoài12
7Phạt góc5
0Việt vị2
16Phạm lỗi17
3Thẻ vàng1
0Thẻ đỏ2
1Cứu thua2
363Số đường chuyền371
283Chuyền chính xác296
78%Tỷ lệ chuyền chính xác80%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Corinthians Paulista (SP) vs Santos diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Corinthians Paulista (SP) vs Santos thuộc Brazil Campeonato Paulista diễn ra lúc 04:30, Thứ Hai 10/03/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Corinthians Paulista (SP) vs Santos là bao nhiêu?
Chung cuộc Corinthians Paulista (SP) 2 - 1 Santos (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Corinthians Paulista (SP) vs Santos diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Arena Corinthians.
Lịch sử đối đầu giữa Corinthians Paulista (SP) và Santos thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Corinthians Paulista (SP) thắng 8, hòa 6, Santos thắng 6.
