GHQT Cấp CLB ·
Colwyn Bay vs Bala Town F.C.
Colwyn Bay
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Bala Town F.C.
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
0Colwyn Bay thắng
1Hòa
2Bala Town F.C. thắng
| Số trận thắng | Colwyn Bay | Bala Town F.C. |
|---|---|---|
| Sân nhà của Colwyn Bay | 0 | 1 |
| Sân nhà của Bala Town F.C. | 0 | 1 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 48’ 1 - 0 D. Gwion
- 57’ 2 - 0 D. Gwion
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
6Tổng số cú sút13
3Sút trúng đích7
3Sút ra ngoài6
0Phạt góc9
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Colwyn Bay vs Bala Town F.C. diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Colwyn Bay vs Bala Town F.C. thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 02:00, Thứ Bảy 06/07/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Colwyn Bay vs Bala Town F.C. là bao nhiêu?
Chung cuộc Colwyn Bay 2 - 0 Bala Town F.C. (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Colwyn Bay và Bala Town F.C. thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Colwyn Bay thắng 0, hòa 1, Bala Town F.C. thắng 2.
