GHQT Cấp CLB ·
Clube Desportivo Trofense vs Salgueiros
Clube Desportivo Trofense
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Salgueiros
Đối đầu
Thống kê 3 lần gặp nhau
3Clube Desportivo Trofense thắng
0Hòa
0Salgueiros thắng
| Số trận thắng | Clube Desportivo Trofense | Salgueiros |
|---|---|---|
| Sân nhà của Clube Desportivo Trofense | 1 | 0 |
| Sân nhà của Salgueiros | 2 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Clube Desportivo Trofense vs Salgueiros diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Clube Desportivo Trofense vs Salgueiros thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 00:00, Chủ Nhật 02/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Clube Desportivo Trofense vs Salgueiros là bao nhiêu?
Chung cuộc Clube Desportivo Trofense 0 - 1 Salgueiros (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Clube Desportivo Trofense và Salgueiros thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Clube Desportivo Trofense thắng 3, hòa 0, Salgueiros thắng 0.
