CONCACAF Champions League ·
Club Leon vs Tigres UANL
Club Leon
3 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Tigres UANL
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
01/05/23Primera Division Liga MX
Club Leon
3 - 0
Tigres UANL
T
26/04/23CONCACAF Champions League
Tigres UANL
2 - 1
Club Leon
B
11/09/22Primera Division Liga MX
Tigres UANL
0 - 1
Club Leon
T
13/03/22Primera Division Liga MX
Club Leon
0 - 3
Tigres UANL
B
05/12/21Primera Division Liga MX
Club Leon
2 - 1
Tigres UANL
T
02/12/21Primera Division Liga MX
Tigres UANL
2 - 1
Club Leon
B
12/09/21Primera Division Liga MX
Tigres UANL
2 - 2
Club Leon
H
Tổng quan
Thống kê 21 lần gặp nhau
5Club Leon thắng
7Hòa
9Tigres UANL thắng
| Số trận thắng | Club Leon | Tigres UANL |
|---|---|---|
| Sân nhà của Club Leon | 3 | 2 |
| Sân nhà của Tigres UANL | 2 | 7 |
Diễn biến
- 10’ 1 - 0 F. Ambriz Kiến tạo: B. D. Castillo Segura
- 12’ L. Quinones Roughing
- 15’ 2 - 0 A. Mena
- 45+1’ G. Pizarro Roughing
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 55’ Samir Kéo người
- 68’ 2 - 1 R. Fulgencio Kiến tạo: R. Carioca
- 71’ J. Vigon Unsportsmanlike conduct
- 75’ N. Guzman Trì hoãn trận đấu
- 79’ 3 - 1 A. Frias
- 88’ V. Davila Unsportsmanlike conduct
- 90+2’ L. Di Yorio Roughing
- 90+8’ I. Lichnovsky Unsportsmanlike conduct
- Hết giờ · 3 - 1
Thống kê
46%Kiểm soát bóng54%
9Tổng số cú sút2
6Sút trúng đích2
3Sút ra ngoài0
4Phạt góc7
1Thẻ vàng6
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Club Leon vs Tigres UANL diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Club Leon vs Tigres UANL thuộc CONCACAF Champions League diễn ra lúc 09:00, Thứ Năm 04/05/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Club Leon vs Tigres UANL là bao nhiêu?
Chung cuộc Club Leon 3 - 1 Tigres UANL (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Club Leon vs Tigres UANL diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Leon.
Lịch sử đối đầu giữa Club Leon và Tigres UANL thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 21 lần: Club Leon thắng 5, hòa 7, Tigres UANL thắng 9.
