Hạng 3 Pháp ·
Chamois Niortais vs Dijon
Chamois Niortais
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Dijon
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 19 lần gặp nhau
7Chamois Niortais thắng
6Hòa
6Dijon thắng
| Số trận thắng | Chamois Niortais | Dijon |
|---|---|---|
| Sân nhà của Chamois Niortais | 5 | 1 |
| Sân nhà của Dijon | 2 | 5 |
Diễn biến
- 11’ S. Renel Thẻ vàng
- 34’ 1 - 0 K. Gasnier Kiến tạo: B. El Kaddouri
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 47’ 2 - 0 M. Inchaud
- 84’ 3 - 0 B. El Kaddouri
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
43%Kiểm soát bóng57%
9Tổng số cú sút10
5Sút trúng đích1
4Sút ra ngoài9
5Phạt góc5
1Thẻ vàng0
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Chamois Niortais vs Dijon diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Chamois Niortais vs Dijon thuộc Hạng 3 Pháp diễn ra lúc 00:30, Thứ Bảy 30/09/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Chamois Niortais vs Dijon là bao nhiêu?
Chung cuộc Chamois Niortais 3 - 0 Dijon (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Chamois Niortais vs Dijon diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Stade Rene Gaillard.
Lịch sử đối đầu giữa Chamois Niortais và Dijon thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 19 lần: Chamois Niortais thắng 7, hòa 6, Dijon thắng 6.
