USA Major League Soccer ·
CF Montreal vs New England Revolution
CF Montreal
4 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
New England Revolution
Đối đầu
Thống kê 20 lần gặp nhau
6CF Montreal thắng
2Hòa
12New England Revolution thắng
| Số trận thắng | CF Montreal | New England Revolution |
|---|---|---|
| Sân nhà của CF Montreal | 4 | 5 |
| Sân nhà của New England Revolution | 2 | 7 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
53%Kiểm soát bóng47%
18Tổng số cú sút11
7Sút trúng đích2
6Sút ra ngoài4
5Sút bị chặn5
7Phạt góc5
1Việt vị1
7Phạm lỗi7
1Thẻ vàng1
2Cứu thua3
517Số đường chuyền456
439Chuyền chính xác387
85%Tỷ lệ chuyền chính xác85%
Đội hình
CF Montreal
3-5-2
Thủ môn
- 41 James Pantemis
Hậu vệ
- 5 Gabriele Corbo
- 16 Joel Waterman
- 3 Kamal Miller
Tiền vệ
- 22 Alistair Johnston
- 6 Samuel Piette ↓
- 2 Victor Wanyama
- 21 Lassi Lappalainen ↓
- 29 Mathieu Choiniere ↓
Tiền đạo
- 23 Kei Kamara ↓
- 30 Romell Quioto ↓
Dự bị
- 1 Sebastian Breza
- 15 Robert Orri Thorkelsson
- 22 Zorhan Bassong ↑
- 90 Ismael Kone ↑
- Mason Toye ↑
- 99 Gerardo Joaquin Torres Herrera ↑
- Rida Zouhir
- Zachary Brault-Guillard
- 10 Matko Miljevic ↑
New England Revolution
4-3-2-1
Thủ môn
- 99 Dorde Petrovic
Hậu vệ
- 24 DeJuan Jones ↓
- 23 Jon Bell
- 2 Andrew Farrell ↓
- 15 Brandon Bye
Tiền vệ
- 47 Esmir Bajraktarevic
- 10 Carles Gil de Pareja Vicent
Tiền vệ
- 26 Thomas McNamara ↓
- 28 A.J. DeLaGarza ↓
- 8 Matt Polster
Tiền đạo
- 12 Justin Rennicks ↓
Dự bị
- 36 Earl Edwards
- Ben Reveno
- 19 Damian Rivera ↑
- 34 Omar Gonzalez ↑
- 3 Ryan Spaulding ↑
- 24 Ema Boateng ↑
- Clement Diop
- 4 Christian Makoun ↑
HLV: Marko Mitrovic
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CF Montreal vs New England Revolution diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CF Montreal vs New England Revolution thuộc USA Major League Soccer diễn ra lúc 06:35, Chủ Nhật 21/08/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CF Montreal vs New England Revolution là bao nhiêu?
Chung cuộc CF Montreal 4 - 0 New England Revolution (hiệp 1: 2 - 0).
Trận CF Montreal vs New England Revolution diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Saputo Stadium.
Ai là trọng tài trận CF Montreal vs New England Revolution?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Chris Penso.
Lịch sử đối đầu giữa CF Montreal và New England Revolution thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: CF Montreal thắng 6, hòa 2, New England Revolution thắng 12.
