Spain Primera Division RFEF ·
CF La Nucia vs CF Intercity
CF La Nucia
1
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
CF Intercity
1
Đối đầu
Thống kê 2 lần gặp nhau
0CF La Nucia thắng
2Hòa
0CF Intercity thắng
| Số trận thắng | CF La Nucia | CF Intercity |
|---|---|---|
| Sân nhà của CF La Nucia | 0 | 0 |
| Sân nhà của CF Intercity | 0 | 0 |
Diễn biến
- 9’ V. Murria Thẻ vàng
- 13’ V. Murria Thẻ vàng thứ hai
- 23’ E. Nsue Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 48’ E. Undabarrena Thẻ vàng
- 49’ A. Leon Thẻ vàng
- 54’ K. Toner Thẻ đỏ
- 77’ Xemi Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
63%Kiểm soát bóng37%
15Tổng số cú sút6
2Sút trúng đích2
13Sút ra ngoài4
6Phạt góc2
1Thẻ vàng4
1Thẻ đỏ1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận CF La Nucia vs CF Intercity diễn ra lúc mấy giờ?
Trận CF La Nucia vs CF Intercity thuộc Spain Primera Division RFEF diễn ra lúc 02:00, Thứ Tư 07/12/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận CF La Nucia vs CF Intercity là bao nhiêu?
Chung cuộc CF La Nucia 0 - 0 CF Intercity (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa CF La Nucia và CF Intercity thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: CF La Nucia thắng 0, hòa 2, CF Intercity thắng 0.
