Argentine Division 1 ·
Central Cordoba SDE vs Talleres Cordoba
Central Cordoba SDE
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Talleres Cordoba
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
2Central Cordoba SDE thắng
1Hòa
3Talleres Cordoba thắng
| Số trận thắng | Central Cordoba SDE | Talleres Cordoba |
|---|---|---|
| Sân nhà của Central Cordoba SDE | 1 | 1 |
| Sân nhà của Talleres Cordoba | 1 | 2 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Central Cordoba SDE
5-3-2
Thủ môn
- 1 Alan Aguerre
Hậu vệ
- 33 Santiago Moyano
- 42 Juan Pignani
- 2 Alejandro Maciel
- 6 Facundo Mansilla
- 23 Agustin Quiroga
Tiền vệ
- 18 Lucas Gonzalez Martinez
- 22 Matias Gabriel Vera
- 37 Alan Laprida
Tiền đạo
- 27 Michael Nicolas Santos Rosadilla
- 10 Marco Iacobellis
Dự bị
- 7 Diego Barrera
- 55 Juan Cardozo
- 11 Horacio Tijanovich
- 5 Tiago Cravero
- 20 Fernando Martinez
- 25 Javier Vallejos
- 13 Jose Amado Gomez
- 3 Leonardo Marchi
- 26 Lucas Bernabeu
- 19 Ezequiel Naya
- 18 Bautista Gerez
- 29 Joaquín Flores
HLV: Sebastian Enrique Dominguez
Talleres Cordoba
4-4-1-1
Thủ môn
- 22 Guido Herrera
Hậu vệ
- 20 Augusto Schott
- 44 Santiago Fernandez
- 4 Matias Catalan
- 28 Alex Vigo
Tiền vệ
- 8 Ulises Ortegoza
Tiền vệ
- 37 Rick Jhonatan Lima Morais
- 13 Juan Sebastian Sforza
- 55 Martin Rio
- 30 Giovanni Baroni
Tiền đạo
- 77 Ronaldo Martinez
Dự bị
- 26 Mateo Caceres
- 5 Matias Galarza
- 2 Timoteo Chamorro
- 49 Valentin Davila
- 36 Emiliano Chiavassa
- 12 Santino Barbi
- Jeremías Florentín
- Lucio Ferrari
- 3 Rodrigo Guth
- Jose Luis Palomino
- 7 Diego Valoyes
- 24 Ignacio Alastra
HLV: Omar De Felippe
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Central Cordoba SDE vs Talleres Cordoba diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Central Cordoba SDE vs Talleres Cordoba thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 05:45, Thứ Tư 25/02/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Central Cordoba SDE vs Talleres Cordoba là bao nhiêu?
Chung cuộc Central Cordoba SDE 2 - 0 Talleres Cordoba (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Central Cordoba SDE vs Talleres Cordoba diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Istituto Stadium.
Ai là trọng tài trận Central Cordoba SDE vs Talleres Cordoba?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Yael Falcon Perez.
Lịch sử đối đầu giữa Central Cordoba SDE và Talleres Cordoba thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: Central Cordoba SDE thắng 2, hòa 1, Talleres Cordoba thắng 3.
