Romania - Liga 2 Seria ·
Ceahlaul Piatra Neamt vs Afumati
Ceahlaul Piatra Neamt
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Afumati
Đối đầu
Hai đội chưa có lịch sử đối đầu trong dữ liệu.
Diễn biến
- 15’ 1 - 0 C. Davordzie
- 22’ 2 - 0 P. Petre
- 42’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 47’ 3 - 0 C. Davordzie
- 67’ Thẻ vàng
- 76’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
13Tổng số cú sút11
6Sút trúng đích3
7Sút ra ngoài8
5Phạt góc3
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Ceahlaul Piatra Neamt vs Afumati diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Ceahlaul Piatra Neamt vs Afumati thuộc Romania - Liga 2 Seria diễn ra lúc 15:00, Thứ Bảy 19/10/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Ceahlaul Piatra Neamt vs Afumati là bao nhiêu?
Chung cuộc Ceahlaul Piatra Neamt 3 - 0 Afumati (hiệp 1: 2 - 0).
Trận Ceahlaul Piatra Neamt vs Afumati diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Ceahlaul Stadium.
