Uganda Premier League ·
BUL FC vs URA Kampala
BUL FC
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
URA Kampala
Đối đầu
Thống kê 10 lần gặp nhau
1BUL FC thắng
4Hòa
5URA Kampala thắng
| Số trận thắng | BUL FC | URA Kampala |
|---|---|---|
| Sân nhà của BUL FC | 1 | 3 |
| Sân nhà của URA Kampala | 0 | 2 |
Diễn biến
- 23’ Thẻ vàng
- 33’ 1 - 0 R. Wandyaka
- 37’ Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 55’ 2 - 0 R. Wandyaka
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận BUL FC vs URA Kampala diễn ra lúc mấy giờ?
Trận BUL FC vs URA Kampala thuộc Uganda Premier League diễn ra lúc 20:00, Thứ Hai 04/04/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận BUL FC vs URA Kampala là bao nhiêu?
Chung cuộc BUL FC 2 - 0 URA Kampala (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa BUL FC và URA Kampala thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 10 lần: BUL FC thắng 1, hòa 4, URA Kampala thắng 5.
