Ireland First Division ·
Bray Wanderers vs Galway United
Bray Wanderers
1 - 5
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 2
Galway United
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
7Bray Wanderers thắng
6Hòa
7Galway United thắng
| Số trận thắng | Bray Wanderers | Galway United |
|---|---|---|
| Sân nhà của Bray Wanderers | 2 | 4 |
| Sân nhà của Galway United | 5 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
8Tổng số cú sút10
1Sút trúng đích7
7Sút ra ngoài3
3Phạt góc4
3Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Bray Wanderers vs Galway United diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Bray Wanderers vs Galway United thuộc Ireland First Division diễn ra lúc 01:45, Thứ Bảy 18/06/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Bray Wanderers vs Galway United là bao nhiêu?
Chung cuộc Bray Wanderers 1 - 5 Galway United (hiệp 1: 0 - 2).
Trận Bray Wanderers vs Galway United diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Carlisle Grounds.
Lịch sử đối đầu giữa Bray Wanderers và Galway United thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Bray Wanderers thắng 7, hòa 6, Galway United thắng 7.
