GHQT Cấp CLB ·
Bradford City vs Preston North End
Bradford City
3 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Preston North End
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 8 lần gặp nhau
2Bradford City thắng
3Hòa
3Preston North End thắng
| Số trận thắng | Bradford City | Preston North End |
|---|---|---|
| Sân nhà của Bradford City | 1 | 2 |
| Sân nhà của Preston North End | 1 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Bradford City vs Preston North End diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Bradford City vs Preston North End thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 01:30, Thứ Năm 30/07/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Bradford City vs Preston North End là bao nhiêu?
Chung cuộc Bradford City 3 - 2 Preston North End (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Bradford City vs Preston North End diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Valley Parade.
Lịch sử đối đầu giữa Bradford City và Preston North End thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 8 lần: Bradford City thắng 2, hòa 3, Preston North End thắng 3.
