Bulgaria First League ·
Beroe Stara Zagora vs FC Arda Kardzhali
Beroe Stara Zagora
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
FC Arda Kardzhali
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
19/07/22Bulgaria First League
FC Arda Kardzhali
1 - 0
Beroe Stara Zagora
B
21/05/22Bulgaria First League
FC Arda Kardzhali
1 - 0
Beroe Stara Zagora
B
29/04/22Bulgaria First League
Beroe Stara Zagora
2 - 2
FC Arda Kardzhali
H
07/03/22Bulgaria First League
FC Arda Kardzhali
1 - 0
Beroe Stara Zagora
B
25/09/21Bulgaria First League
Beroe Stara Zagora
1 - 1
FC Arda Kardzhali
H
Tổng quan
Thống kê 14 lần gặp nhau
1Beroe Stara Zagora thắng
2Hòa
11FC Arda Kardzhali thắng
| Số trận thắng | Beroe Stara Zagora | FC Arda Kardzhali |
|---|---|---|
| Sân nhà của Beroe Stara Zagora | 1 | 5 |
| Sân nhà của FC Arda Kardzhali | 0 | 6 |
Diễn biến
- 37’ D. Pirgov Thẻ vàng
- 45’ M. Zhelev Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 47’ 1 - 0 V. Triboulet Kiến tạo: B. Penchev
- 68’ A. Toungara Đá hỏng penalty
- 68’ 2 - 0 A. Toungara
- 86’ S. Mechev Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
40%Kiểm soát bóng60%
7Tổng số cú sút6
3Sút trúng đích3
4Sút ra ngoài3
2Phạt góc1
2Thẻ vàng1
3Cứu thua2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Beroe Stara Zagora vs FC Arda Kardzhali diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Beroe Stara Zagora vs FC Arda Kardzhali thuộc Bulgaria First League diễn ra lúc 22:30, Thứ Bảy 05/11/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Beroe Stara Zagora vs FC Arda Kardzhali là bao nhiêu?
Chung cuộc Beroe Stara Zagora 2 - 0 FC Arda Kardzhali (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Beroe Stara Zagora vs FC Arda Kardzhali diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Beroe.
Lịch sử đối đầu giữa Beroe Stara Zagora và FC Arda Kardzhali thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 14 lần: Beroe Stara Zagora thắng 1, hòa 2, FC Arda Kardzhali thắng 11.
