Paraguay Cup ·
Benjamin Aceval vs 3 de Noviembre
Benjamin Aceval
1 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
3 de Noviembre
Đối đầu
Thống kê 2 lần gặp nhau
1Benjamin Aceval thắng
0Hòa
13 de Noviembre thắng
| Số trận thắng | Benjamin Aceval | 3 de Noviembre |
|---|---|---|
| Sân nhà của Benjamin Aceval | 1 | 0 |
| Sân nhà của 3 de Noviembre | 0 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
16Tổng số cú sút6
4Sút trúng đích1
12Sút ra ngoài5
3Phạt góc5
3Thẻ vàng7
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Benjamin Aceval vs 3 de Noviembre diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Benjamin Aceval vs 3 de Noviembre thuộc Paraguay Cup diễn ra lúc 05:00, Thứ Năm 05/06/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Benjamin Aceval vs 3 de Noviembre là bao nhiêu?
Chung cuộc Benjamin Aceval 1 - 0 3 de Noviembre (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Benjamin Aceval và 3 de Noviembre thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Benjamin Aceval thắng 1, hòa 0, 3 de Noviembre thắng 1.
