Chinese Super League ·
Beijing Guoan vs Shanghai Shenhua
Beijing Guoan
2 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Shanghai Shenhua
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
13/04/24Chinese Super League
Shanghai Shenhua
1 - 1
Beijing Guoan
H
19/08/23Chinese Super League
Beijing Guoan
2 - 1
Shanghai Shenhua
T
19/05/23Chinese Super League
Shanghai Shenhua
1 - 1
Beijing Guoan
H
25/11/22Chinese Super League
Shanghai Shenhua
1 - 2
Beijing Guoan
T
26/08/22Chinese Super League
Beijing Guoan
0 - 2
Shanghai Shenhua
B
15/08/21Chinese Super League
Beijing Guoan
4 - 2
Shanghai Shenhua
T
23/04/21Chinese Super League
Shanghai Shenhua
2 - 1
Beijing Guoan
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
12Beijing Guoan thắng
4Hòa
4Shanghai Shenhua thắng
| Số trận thắng | Beijing Guoan | Shanghai Shenhua |
|---|---|---|
| Sân nhà của Beijing Guoan | 8 | 1 |
| Sân nhà của Shanghai Shenhua | 4 | 3 |
Diễn biến
- 11’ 1 - 0 M. Ngadeu Kiến tạo: Guga
- 45+3’ Chi Zhongguo Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 49’ Andre Luis VAR
- 57’ F. Abreu Thẻ vàng
- 77’ 1 - 1 C. Malele Kiến tạo: I. Amadou
- 79’ Li Lei Thẻ vàng
- 85’ He Yupeng Thẻ vàng
- 90+8’ 2 - 1 Wang Ziming Kiến tạo: Zhang Xizhe
- 90+8’ Wang Ziming Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 1
Thống kê
53%Kiểm soát bóng47%
12Tổng số cú sút16
7Sút trúng đích8
5Sút ra ngoài8
2Phạt góc7
13Phạm lỗi8
5Thẻ vàng0
0Cứu thua6
471Số đường chuyền394
Đội hình
Beijing Guoan
4-4-2
Thủ môn
- 1 Jiaqi Han
Hậu vệ
- 27 Wang Gang
- 5 Michael Ngadeu-Ngadjui
- 26 Yang Bai
- 4 Li Lei ↓
Tiền vệ
- 11 Lin Liangming ↓
- 21 Yuan Zhang ↓
- 6 Chi Zhongguo
- 8 Goncalo Rodrigues
Tiền đạo
- 29 Fabio Abreu ↓
- 9 Zhang Yuning ↓
Dự bị
- 10 Zhang Xizhe ↑
- 8 Nicholas Yennaris ↑
- 3 He Yupeng ↑
- 17 Liyu Yang ↑
- 20 Wang Ziming ↑
- Arturo Cheng
- 28 Zhang ChengDong
- 12 Feng Boxuan
- Yu Dabao
- 11 Nebijan Muhmet
- 37 Cao Yongjing
- 18 Fang Hao
HLV: Nick Montgomery
Shanghai Shenhua
4-3-1-2
Thủ môn
- 1 Ma Zhen
Hậu vệ
- 7 Xu Haoyang ↓
- 5 Zhu Chenjie
- 4 Jiang Shenglong
- 16 Yang Zexiang ↓
Tiền vệ
- 18 Fernandinho,Fernando Henrique da Conceic ↓
Tiền vệ
- 15 Wu Xi
- 6 Ibrahim Amadou
- 17 Gao Tianyi ↓
Tiền đạo
- 9 Andreas Dlopst
- 11 Cephas Malele
Dự bị
- 30 Xie PengFei ↑
- 33 Wang Haijian ↑
- 27 Chan Shinichi ↑
- Yu Hanchao ↑
- 1 Zhengkai Zhou
- 15 Jiabao Wen
- 3 Jin Shunkai
- 40 Eddy Francois
- 17 Zhou Junchen
- 7 Liu Yujie
- 36 Fei Ernanduo
HLV: Vladan Milojevic
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Beijing Guoan vs Shanghai Shenhua diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Beijing Guoan vs Shanghai Shenhua thuộc Chinese Super League diễn ra lúc 18:35, Chủ Nhật 04/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Beijing Guoan vs Shanghai Shenhua là bao nhiêu?
Chung cuộc Beijing Guoan 2 - 1 Shanghai Shenhua (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Beijing Guoan vs Shanghai Shenhua diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Beijing Gongren Stadium.
Ai là trọng tài trận Beijing Guoan vs Shanghai Shenhua?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Jin Jingyuan.
Lịch sử đối đầu giữa Beijing Guoan và Shanghai Shenhua thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Beijing Guoan thắng 12, hòa 4, Shanghai Shenhua thắng 4.
