Chinese Super League ·
Beijing Guoan vs Henan Football Club
Beijing Guoan
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Henan Football Club
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
15/06/24Chinese Super League
Henan Football Club
2 - 1
Beijing Guoan
B
04/08/23Chinese Super League
Beijing Guoan
3 - 1
Henan Football Club
T
05/05/23Chinese Super League
Henan Football Club
0 - 1
Beijing Guoan
T
04/11/22Chinese Super League
Beijing Guoan
2 - 1
Henan Football Club
T
07/08/22Chinese Super League
Henan Football Club
3 - 0
Beijing Guoan
B
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
12Beijing Guoan thắng
2Hòa
6Henan Football Club thắng
| Số trận thắng | Beijing Guoan | Henan Football Club |
|---|---|---|
| Sân nhà của Beijing Guoan | 9 | 0 |
| Sân nhà của Henan Football Club | 3 | 6 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
58%Kiểm soát bóng42%
19Tổng số cú sút20
8Sút trúng đích3
11Sút ra ngoài17
5Sút bị chặn11
10Phạt góc4
11Phạm lỗi16
2Thẻ vàng4
3Cứu thua7
509Số đường chuyền364
453Chuyền chính xác302
89%Tỷ lệ chuyền chính xác83%
Đội hình
Beijing Guoan
4-3-3
Thủ môn
- 1 Jiaqi Han
Hậu vệ
- 27 Wang Gang
- 5 Michael Ngadeu-Ngadjui
- 28 Zhang ChengDong
- 4 Li Lei
Tiền vệ
- 21 Yuan Zhang ↓
- 6 Chi Zhongguo ↓
- 8 Goncalo Rodrigues ↓
Tiền đạo
- 18 Fang Hao ↓
- 29 Fabio Abreu
- 11 Lin Liangming ↓
Dự bị
- 17 Liyu Yang ↑
- Yu Dabao ↑
- 8 Nicholas Yennaris ↑
- 9 Zhang Yuning ↑
- 37 Cao Yongjing ↑
- 34 Hou Sen
- 26 Yang Bai
- 12 Feng Boxuan
- 3 He Yupeng
- 11 Nebijan Muhmet
- 10 Zhang Xizhe
- 20 Wang Ziming
HLV: Nick Montgomery
Henan Football Club
5-3-2
Thủ môn
- 18 Wang Guoming
Hậu vệ
- 19 Yang Yilin ↓
- 30 Ding Haifeng ↓
- 36 Iago Justen Maidana Martins
- 28 He Guan
- 22 Huang Ruifeng
Tiền vệ
- 8 Djordje Denic ↓
- 6 Wang Shangyuan
- 11 Frank Acheampong ↓
Tiền đạo
- 20 Nemanja Covic
- 40 Bruno Nazario
Dự bị
- 27 Yixin Liu ↑
- 4 Shinar Yeljan ↑
- Gu Cao ↑
- 19 Zichang Huang ↑
- 8 Du Zhixuan ↑
- 26 Xu Jiamin
- 26 Ke Zhao
- 16 Yang Kuo
- 6 Li Songyi
- 7 Yihao Zhong
- Li Tenglong
- 17 Boyuan Feng
HLV: Daniel Antonio Lopes Ramos
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Beijing Guoan vs Henan Football Club diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Beijing Guoan vs Henan Football Club thuộc Chinese Super League diễn ra lúc 14:30, Thứ Bảy 02/11/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Beijing Guoan vs Henan Football Club là bao nhiêu?
Chung cuộc Beijing Guoan 1 - 1 Henan Football Club (hiệp 1: 1 - 1).
Trận Beijing Guoan vs Henan Football Club diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Beijing Gongren Stadium.
Ai là trọng tài trận Beijing Guoan vs Henan Football Club?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Xing Qi.
Lịch sử đối đầu giữa Beijing Guoan và Henan Football Club thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Beijing Guoan thắng 12, hòa 2, Henan Football Club thắng 6.
