Argentine Division 1 ·
Barracas Central vs Newells Old Boys
Barracas Central
0 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Newells Old Boys
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
0Barracas Central thắng
1Hòa
1Newells Old Boys thắng
| Số trận thắng | Barracas Central | Newells Old Boys |
|---|---|---|
| Sân nhà của Barracas Central | 0 | 0 |
| Sân nhà của Newells Old Boys | 0 | 1 |
Diễn biến
- 45’ J. Fernandez Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 67’ G. Velazquez Thẻ vàng
- 90+2’ 0 - 1 I. Ramirez Kiến tạo: J. Perez Tica
- Hết giờ · 0 - 1
Thống kê
45%Kiểm soát bóng55%
6Tổng số cú sút16
2Sút trúng đích5
4Sút ra ngoài11
2Phạt góc7
2Việt vị1
11Phạm lỗi16
0Thẻ vàng2
5Cứu thua2
364Số đường chuyền443
Đội hình
Barracas Central
4-3-1-2
Thủ môn
- 25 Sebastian Emanuel Moyano
Hậu vệ
- 33 Facundo Mater
- 14 Gonzalo Goni ↓
- 2 Nicolas Capraro
- 6 Rodrigo Insua
Tiền vệ
- 36 Axel Fernando Juarez ↓
- 5 Rodrigo Ezequiel Herrera
- 32 Santiago Coronel ↓
Tiền vệ
- 27 Marco Iacobellis
Tiền đạo
- 29 Daniel Eduardo Juarez ↓
- 20 Jhonatan Candia ↓
Dự bị
- 31 Nicolas Agustin Demartini ↑
- 8 Siro Rosane ↑
- 7 Lucas Brochero ↑
- 18 Facundo Kruger ↑
- 5 Dardo Federico Miloc ↑
- 30 Marcelo Agustin Mino
- Nicolas Tolosa
- 4 Lucas Nicolas Faggioli
- 4 Pedro Velurtas
- 9 Maximiliano Zalazar
- 18 Manuel Agustin Duarte
- 9 Federico Aguirre
HLV: Damian Ayude
Newells Old Boys
4-2-3-1
Thủ môn
- 12 Ramiro Macagno
Hậu vệ
- 23 Angelo Martino
- 55 Tomas Jacob
- 25 Gustavo Velazquez
- 14 Armando Mendez
Tiền vệ
- 44 Francisco Gonzalez ↓
- 10 Ever Maximiliano Banega ↓
- 7 Fernando David Cardozo Paniagua ↓
Tiền vệ
- 22 Julian Fernandez
- 26 Juan Mendez
Tiền đạo
- 99 Juan Ignacio Ramirez Polero
Dự bị
- Jeremias Perez Tica ↑
- 10 Gabriel Carabajal ↑
- 24 Mateo Silvetti ↑
- Faustino Piotti
- 30 Josue Reinatti
- Leonel Jesus Vangioni
- 20 Augusto Schott
- 10 Matko Miljevic
- Brian Calderara
- 25 Tomas Perez
- 30 Esteban Fernández
HLV: Frank Kudelka
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Barracas Central vs Newells Old Boys diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Barracas Central vs Newells Old Boys thuộc Argentine Division 1 diễn ra lúc 01:00, Thứ Bảy 20/07/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Barracas Central vs Newells Old Boys là bao nhiêu?
Chung cuộc Barracas Central 0 - 1 Newells Old Boys (hiệp 1: 0 - 0).
Ai là trọng tài trận Barracas Central vs Newells Old Boys?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Luis Lobo Medina.
Lịch sử đối đầu giữa Barracas Central và Newells Old Boys thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: Barracas Central thắng 0, hòa 1, Newells Old Boys thắng 1.
