Liga Pro Ecuador Serie A ·
Barcelona SC(ECU) vs Orense SC
Barcelona SC(ECU)
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Orense SC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 4 lần gặp nhau
2Barcelona SC(ECU) thắng
1Hòa
1Orense SC thắng
| Số trận thắng | Barcelona SC(ECU) | Orense SC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Barcelona SC(ECU) | 2 | 0 |
| Sân nhà của Orense SC | 0 | 1 |
Diễn biến
- 12’ G. Achilier Thẻ vàng
- 14’ 1 - 0 G. J. Cortez Casierra
- 15’ G. J. Cortez Casierra Thẻ vàng
- 26’ N. Molina Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 49’ M. A. Carcelen Carabali Thẻ vàng
- 63’ S. Portocarrero Thẻ vàng
- 73’ 2 - 0 G. J. Cortez Casierra Kiến tạo: C. Penilla
- 75’ J. Kouffati Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
42%Kiểm soát bóng58%
6Tổng số cú sút4
3Sút trúng đích1
3Sút ra ngoài3
2Phạt góc3
16Phạm lỗi10
3Thẻ vàng3
0Cứu thua1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Barcelona SC(ECU) vs Orense SC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Barcelona SC(ECU) vs Orense SC thuộc Liga Pro Ecuador Serie A diễn ra lúc 06:00, Thứ Hai 11/04/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Barcelona SC(ECU) vs Orense SC là bao nhiêu?
Chung cuộc Barcelona SC(ECU) 2 - 0 Orense SC (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Barcelona SC(ECU) vs Orense SC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Estadio Monumental Banco Pichincha.
Lịch sử đối đầu giữa Barcelona SC(ECU) và Orense SC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 4 lần: Barcelona SC(ECU) thắng 2, hòa 1, Orense SC thắng 1.
