GHQT Cấp CLB ·
Barakaldo CF vs Mirandes
Barakaldo CF
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Mirandes
Đối đầu
Thống kê 13 lần gặp nhau
4Barakaldo CF thắng
4Hòa
5Mirandes thắng
| Số trận thắng | Barakaldo CF | Mirandes |
|---|---|---|
| Sân nhà của Barakaldo CF | 3 | 2 |
| Sân nhà của Mirandes | 1 | 3 |
Diễn biến
- 23’ 0 - 1 M. Arriola
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 77’ 1 - 1 Vicandiho
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
60%Kiểm soát bóng40%
8Tổng số cú sút5
5Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài2
9Phạt góc1
2Thẻ vàng2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Barakaldo CF vs Mirandes diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Barakaldo CF vs Mirandes thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 00:00, Thứ Hai 29/07/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Barakaldo CF vs Mirandes là bao nhiêu?
Chung cuộc Barakaldo CF 1 - 1 Mirandes (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Barakaldo CF và Mirandes thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: Barakaldo CF thắng 4, hòa 4, Mirandes thắng 5.
