GHQT Cấp CLB ·
Bangor FC vs Larne FC
Bangor FC
0 - 6
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 4
Larne FC
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 16 lần gặp nhau
7Bangor FC thắng
5Hòa
4Larne FC thắng
| Số trận thắng | Bangor FC | Larne FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Bangor FC | 4 | 2 |
| Sân nhà của Larne FC | 3 | 2 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 4
- 55’ 0 - 1 Racic
- Hết giờ · 0 - 6
Thống kê
30%Kiểm soát bóng70%
4Tổng số cú sút21
2Sút trúng đích12
2Sút ra ngoài9
2Phạt góc3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Bangor FC vs Larne FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Bangor FC vs Larne FC thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 01:40, Thứ Tư 28/06/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Bangor FC vs Larne FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Bangor FC 0 - 6 Larne FC (hiệp 1: 0 - 4).
Lịch sử đối đầu giữa Bangor FC và Larne FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 16 lần: Bangor FC thắng 7, hòa 5, Larne FC thắng 4.
