National Premier Leagues Western Australia ·
Balcatta FC vs Perth RedStar
Balcatta FC
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 2
Perth RedStar
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
23/03/24National Premier Leagues Western Australia
Perth RedStar
2 - 1
Balcatta FC
B
12/08/23National Premier Leagues Western Australia
Perth RedStar
1 - 0
Balcatta FC
B
29/04/23National Premier Leagues Western Australia
Balcatta FC
0 - 3
Perth RedStar
B
06/08/22National Premier Leagues Western Australia
Perth RedStar
5 - 1
Balcatta FC
B
14/05/22National Premier Leagues Western Australia
Balcatta FC
1 - 2
Perth RedStar
B
Tổng quan
Thống kê 6 lần gặp nhau
0Balcatta FC thắng
0Hòa
6Perth RedStar thắng
| Số trận thắng | Balcatta FC | Perth RedStar |
|---|---|---|
| Sân nhà của Balcatta FC | 0 | 2 |
| Sân nhà của Perth RedStar | 0 | 4 |
Diễn biến
- 9’ 1 - 0 B. Hinshelwood
- 21’ 1 - 1 B. Bafford
- 44’ 1 - 2 Bàn thắng
- Hết hiệp 1 · 1 - 2
- 79’ 1 - 3 D. Nicol
- Hết giờ · 1 - 3
Thống kê
58%Kiểm soát bóng42%
4Tổng số cú sút4
1Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài1
7Phạt góc4
1Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Balcatta FC vs Perth RedStar diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Balcatta FC vs Perth RedStar thuộc National Premier Leagues Western Australia diễn ra lúc 14:00, Thứ Bảy 22/06/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Balcatta FC vs Perth RedStar là bao nhiêu?
Chung cuộc Balcatta FC 1 - 3 Perth RedStar (hiệp 1: 1 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa Balcatta FC và Perth RedStar thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: Balcatta FC thắng 0, hòa 0, Perth RedStar thắng 6.
