Egyptian Premier League ·
Baladiyet El Mahallah vs Zamalek
Baladiyet El Mahallah
2 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Zamalek
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 3 lần gặp nhau
0Baladiyet El Mahallah thắng
1Hòa
2Zamalek thắng
| Số trận thắng | Baladiyet El Mahallah | Zamalek |
|---|---|---|
| Sân nhà của Baladiyet El Mahallah | 0 | 1 |
| Sân nhà của Zamalek | 0 | 1 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 59’ 1 - 0 W. Mohsen
- 67’ M. Atef Thẻ vàng
- 70’ 1 - 1 Shikabala Kiến tạo: M. Ashraf
- 75’ 1 - 2 M. Naser
- 90’ 2 - 2 Kahraba
- Hết giờ · 2 - 2
Thống kê
40%Kiểm soát bóng60%
17Tổng số cú sút19
5Sút trúng đích5
12Sút ra ngoài14
5Sút bị chặn6
3Phạt góc10
3Việt vị1
9Phạm lỗi7
0Thẻ vàng1
3Cứu thua3
343Số đường chuyền511
267Chuyền chính xác444
78%Tỷ lệ chuyền chính xác87%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Baladiyet El Mahallah vs Zamalek diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Baladiyet El Mahallah vs Zamalek thuộc Egyptian Premier League diễn ra lúc 01:00, Chủ Nhật 18/08/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Baladiyet El Mahallah vs Zamalek là bao nhiêu?
Chung cuộc Baladiyet El Mahallah 2 - 2 Zamalek (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Baladiyet El Mahallah và Zamalek thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Baladiyet El Mahallah thắng 0, hòa 1, Zamalek thắng 2.
