Denmark - 2.Liga ·
B93 Copenhagen vs Naestved
B93 Copenhagen
0 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Naestved
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 16 lần gặp nhau
1B93 Copenhagen thắng
1Hòa
14Naestved thắng
| Số trận thắng | B93 Copenhagen | Naestved |
|---|---|---|
| Sân nhà của B93 Copenhagen | 1 | 6 |
| Sân nhà của Naestved | 0 | 8 |
Diễn biến
- 9’ 0 - 1 C. Cordua
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 56’ 0 - 2 M. Kongstedt
- Hết giờ · 0 - 2
Thống kê
11Tổng số cú sút5
5Sút trúng đích3
6Sút ra ngoài2
5Phạt góc9
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận B93 Copenhagen vs Naestved diễn ra lúc mấy giờ?
Trận B93 Copenhagen vs Naestved thuộc Denmark - 2.Liga diễn ra lúc 18:00, Thứ Năm 26/05/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận B93 Copenhagen vs Naestved là bao nhiêu?
Chung cuộc B93 Copenhagen 0 - 2 Naestved (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa B93 Copenhagen và Naestved thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 16 lần: B93 Copenhagen thắng 1, hòa 1, Naestved thắng 14.
