Copa Sudamericana ·
Ayacucho Futbol Club vs Sport Boys
Ayacucho Futbol Club
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Sport Boys
Đối đầu
Thống kê 13 lần gặp nhau
7Ayacucho Futbol Club thắng
2Hòa
4Sport Boys thắng
| Số trận thắng | Ayacucho Futbol Club | Sport Boys |
|---|---|---|
| Sân nhà của Ayacucho Futbol Club | 5 | 2 |
| Sân nhà của Sport Boys | 2 | 2 |
Diễn biến
- 16’ E. Barrios Thẻ vàng
- 24’ J. A. Mendieta Rojas Thẻ vàng
- 27’ M. Quina Thẻ vàng
- 35’ 1 - 0 H. Salazar Kiến tạo: H. Magallanes
- 35’ H. Salazar Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 58’ 2 - 0 N. Royon Kiến tạo: E. Chavez
- 61’ E. Uribe Thẻ vàng
- 73’ H. Magallanes Thẻ vàng
- 75’ C. Torrejon Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
45%Kiểm soát bóng55%
8Tổng số cú sút11
3Sút trúng đích5
5Sút ra ngoài6
3Sút bị chặn3
3Phạt góc8
3Việt vị3
16Phạm lỗi11
5Thẻ vàng2
5Cứu thua1
330Số đường chuyền407
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Ayacucho Futbol Club vs Sport Boys diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Ayacucho Futbol Club vs Sport Boys thuộc Copa Sudamericana diễn ra lúc 07:50, Thứ Năm 10/03/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Ayacucho Futbol Club vs Sport Boys là bao nhiêu?
Chung cuộc Ayacucho Futbol Club 2 - 0 Sport Boys (hiệp 1: 1 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Ayacucho Futbol Club và Sport Boys thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: Ayacucho Futbol Club thắng 7, hòa 2, Sport Boys thắng 4.
