Primera Division Liga MX ·
Atletico San Luis vs Pumas U.N.A.M.
Atletico San Luis
2 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 0
Pumas U.N.A.M.
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 20 lần gặp nhau
6Atletico San Luis thắng
2Hòa
12Pumas U.N.A.M. thắng
| Số trận thắng | Atletico San Luis | Pumas U.N.A.M. |
|---|---|---|
| Sân nhà của Atletico San Luis | 3 | 8 |
| Sân nhà của Pumas U.N.A.M. | 3 | 4 |
Diễn biến
- 13’ 1 - 0 G. Berterame (pen.) Penalty
- 14’ F. Alvarez Thẻ vàng
- 29’ R. Chavez Thẻ vàng
- 36’ D. de Oliveira Barbosa Thẻ vàng
- 45+2’ R. Sambueza Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 1 - 0
- 71’ 2 - 0 F. Leon Kiến tạo: R. Sambueza
- 90+5’ F. F. Waller Martiarena Thẻ vàng
- Hết giờ · 2 - 0
Thống kê
44%Kiểm soát bóng56%
9Tổng số cú sút10
4Sút trúng đích2
5Sút ra ngoài8
1Sút bị chặn2
2Phạt góc7
4Việt vị1
16Phạm lỗi9
3Thẻ vàng2
2Cứu thua2
351Số đường chuyền435
Đội hình
Atletico San Luis
4-3-3
Thủ môn
- 1 Marcelo Alberto Barovero
Hậu vệ
- 5 Ricardo Chavez Soto
- 30 Luis Fernando Leon Bermeo
- 20 Unai Bilbao Arteta
- 27 Jair Diaz
Tiền vệ
- 16 Javier Guemez Lopez
- 6 Andres Iniestra Vazquez Mellado ↓
- 8 Juan Manuel Sanabria ↓
Tiền đạo
- 10 Rubens Oscar Sambueza ↓
- 7 German Berterame ↓
- 21 John Eduard Murillo Romana ↓
Dự bị
- Diego Urtiaga
- 19 Ramon Juarez Del Castillo ↑
- 29 Emmanuel Garcia Vaca
- 99 Abel Hernandez ↑
- Facundo Federico Waller Martiarena ↑
- 22 José Hernández Clemente
- 14 Efrain Orona Zavala
- 29 Andres Vombergar
- Zahid Yibram Munoz Lopez ↑
- 2 Juan David Castro Ruiz ↑
HLV: Diego Mejia
Pumas U.N.A.M.
4-4-1-1
Thủ môn
- 20 Julio Jose Gonzalez Vela Alvizu
Hậu vệ
- 18 Efrain Velarde Calvillo
- 25 Arturo Ortiz Martinez
- 23 Nicolas Freire
- 64 Pablo Bennevendo ↓
Tiền vệ
- 10 Fabio Enrique Alvarez ↓
Tiền vệ
- 31 Washington Bryan Corozo Becerra
- 194 Santiago Trigos Nava
- 48 Marco Antonio Garcia Robledo ↓
- 7 Sebastian Saucedo ↓
Tiền đạo
- 33 Diogo de Oliveira Barbosa ↓
Dự bị
- 17 Leonel Lopez Gonzalez ↑
- 11 Jose Rogerio de Oliveira ↑
- 21 Higor Meritao
- 7 Omar Islas Hernandez
- 17 Emanuel Montejano ↑
- Jose Ricardo Galindo Gutierrez
- Alfredo Talavera Diaz
- 30 Oliver Perez
- 11 Jorge Ruvalcaba ↑
- 2 Alan Rodriguez Mozo ↑
HLV: Esteban Solari
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Atletico San Luis vs Pumas U.N.A.M. diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Atletico San Luis vs Pumas U.N.A.M. thuộc Primera Division Liga MX diễn ra lúc 07:00, Thứ Năm 21/04/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Atletico San Luis vs Pumas U.N.A.M. là bao nhiêu?
Chung cuộc Atletico San Luis 2 - 0 Pumas U.N.A.M. (hiệp 1: 1 - 0).
Trận Atletico San Luis vs Pumas U.N.A.M. diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Alfonso rastras Stadium.
Ai là trọng tài trận Atletico San Luis vs Pumas U.N.A.M.?
Trọng tài điều khiển trận đấu là Marco Antonio Ortiz Nava.
Lịch sử đối đầu giữa Atletico San Luis và Pumas U.N.A.M. thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 20 lần: Atletico San Luis thắng 6, hòa 2, Pumas U.N.A.M. thắng 12.
