USA Major League Soccer ·
Atlanta United vs Minnesota United FC
Atlanta United
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Minnesota United FC
Đối đầu
Thống kê 6 lần gặp nhau
4Atlanta United thắng
1Hòa
1Minnesota United FC thắng
| Số trận thắng | Atlanta United | Minnesota United FC |
|---|---|---|
| Sân nhà của Atlanta United | 2 | 1 |
| Sân nhà của Minnesota United FC | 2 | 0 |
Diễn biến
- 20’ L. Abram Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 54’ 0 - 1 K. Arriaga Kiến tạo: J. Rosales
- 60’ 0 - 2 T. Oluwaseyi Kiến tạo: C. Harvey
- 82’ 1 - 2 S. Lobjanidze
- 90+8’ K. Arriaga Thẻ vàng
- Hết giờ · 1 - 2
Thống kê
69%Kiểm soát bóng31%
17Tổng số cú sút12
4Sút trúng đích5
8Sút ra ngoài2
5Sút bị chặn5
13Phạt góc9
4Việt vị3
8Phạm lỗi12
1Thẻ vàng1
3Cứu thua3
505Số đường chuyền236
409Chuyền chính xác155
81%Tỷ lệ chuyền chính xác66%
Đội hình
Atlanta United
4-2-3-1
Thủ môn
- 1 Brad Guzan
Hậu vệ
- 11 Brooks Lennon
- 24 Noah Cobb ↓
- 4 Luis Alfonso Abram Ugarelli
- 26 Caleb Wiley
Tiền vệ
- 6 Bartosz Slisz
- 8 Tristan Muyumba ↓
Tiền vệ
- 20 Edwin Mosquera ↓
- 10 Thiago Almada
- 9 Saba Lobzhanidze
Tiền đạo
- 7 Giorgos Giakoumakis
Dự bị
- 14 Daniel Armando Rios Calderon ↑
- 16 Tyler Wolff ↑
- 2 Stian Gregersen ↑
- 8 Nicolas Firmino ↑
- Quentin Westberg
- 2 Ronald Hernandez
- 13 Dax McCarty
- 35 Ajani Fortune
- 24 Efrain Morales
HLV: Gerardo Martino
Minnesota United FC
5-4-1
Thủ môn
- 97 Dayne St. Clair
Hậu vệ
- 2 Devin Padelford
- 4 Miguel Ángel Tapias Dávila
- 15 Michael Boxall
- 33 Kervin Arriaga
- 27 D.J. Taylor
Tiền vệ
- 8 Joseph Yeramid Rosales Erazo ↓
- 17 Robin Lod ↓
- 20 Wil Trapp
- 11 Jeong Sang Bin ↓
Tiền đạo
- 14 Tani Oluwaseyi ↓
Dự bị
- 67 Carlos Harvey ↑
- 21 Bongokuhle Hlongwane ↑
- 10 Teemu Pukki ↑
- 37 Caden Clark ↑
- 1 Alec Smir
- 3 Zarek Valentin
- Alejandro Bran
- 7 Franco Fragapane
HLV: Cameron Knowles
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Atlanta United vs Minnesota United FC diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Atlanta United vs Minnesota United FC thuộc USA Major League Soccer diễn ra lúc 06:40, Chủ Nhật 05/05/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Atlanta United vs Minnesota United FC là bao nhiêu?
Chung cuộc Atlanta United 1 - 2 Minnesota United FC (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Atlanta United vs Minnesota United FC diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Mercedes-Benz Superdome.
Lịch sử đối đầu giữa Atlanta United và Minnesota United FC thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 6 lần: Atlanta United thắng 4, hòa 1, Minnesota United FC thắng 1.
