Spanish Ladies Premier League ·
Athletic Club Bibao (W) vs Eibar (W)
Athletic Club Bibao (W)
3 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 3 - 1
Eibar (W)
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 9 lần gặp nhau
8Athletic Club Bibao (W) thắng
0Hòa
1Eibar (W) thắng
| Số trận thắng | Athletic Club Bibao (W) | Eibar (W) |
|---|---|---|
| Sân nhà của Athletic Club Bibao (W) | 4 | 1 |
| Sân nhà của Eibar (W) | 4 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
9Tổng số cú sút11
5Sút trúng đích5
4Sút ra ngoài6
7Phạt góc2
1Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Athletic Club Bibao (W) vs Eibar (W) diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Athletic Club Bibao (W) vs Eibar (W) thuộc Spanish Ladies Premier League diễn ra lúc 01:00, Thứ Năm 03/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Athletic Club Bibao (W) vs Eibar (W) là bao nhiêu?
Chung cuộc Athletic Club Bibao (W) 3 - 1 Eibar (W) (hiệp 1: 3 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Athletic Club Bibao (W) và Eibar (W) thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 9 lần: Athletic Club Bibao (W) thắng 8, hòa 0, Eibar (W) thắng 1.
