GHQT Cấp CLB ·
ASD Seravezza Calcio vs Pistoiese
ASD Seravezza Calcio
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Pistoiese
Đối đầu
Thống kê 1 lần gặp nhau
1ASD Seravezza Calcio thắng
0Hòa
0Pistoiese thắng
| Số trận thắng | ASD Seravezza Calcio | Pistoiese |
|---|---|---|
| Sân nhà của ASD Seravezza Calcio | 0 | 0 |
| Sân nhà của Pistoiese | 1 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận ASD Seravezza Calcio vs Pistoiese diễn ra lúc mấy giờ?
Trận ASD Seravezza Calcio vs Pistoiese thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 23:30, Thứ Sáu 14/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận ASD Seravezza Calcio vs Pistoiese là bao nhiêu?
Chung cuộc ASD Seravezza Calcio 0 - 0 Pistoiese (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa ASD Seravezza Calcio và Pistoiese thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: ASD Seravezza Calcio thắng 1, hòa 0, Pistoiese thắng 0.
