Montenegro Prva Crnogorska Liga ·
Arsenal Tivat vs Otrant
Arsenal Tivat
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 1
Otrant
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
14/02/26International Club Friendly
Arsenal Tivat
3 - 1
Otrant
T
27/07/25International Club Friendly
Otrant
1 - 2
Arsenal Tivat
T
18/05/25Montenegro Prva Crnogorska Liga
Otrant
4 - 1
Arsenal Tivat
B
29/03/25Montenegro Prva Crnogorska Liga
Arsenal Tivat
2 - 1
Otrant
T
05/02/25International Club Friendly
Otrant
2 - 0
Arsenal Tivat
B
24/11/24Montenegro Prva Crnogorska Liga
Otrant
0 - 2
Arsenal Tivat
T
22/09/24Montenegro Prva Crnogorska Liga
Arsenal Tivat
0 - 0
Otrant
H
20/07/24International Club Friendly
Arsenal Tivat
3 - 0
Otrant
T
27/06/24International Club Friendly
Otrant
1 - 1
Arsenal Tivat
H
Tổng quan
Thống kê 16 lần gặp nhau
7Arsenal Tivat thắng
4Hòa
5Otrant thắng
| Số trận thắng | Arsenal Tivat | Otrant |
|---|---|---|
| Sân nhà của Arsenal Tivat | 4 | 2 |
| Sân nhà của Otrant | 3 | 3 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Arsenal Tivat vs Otrant diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Arsenal Tivat vs Otrant thuộc Montenegro Prva Crnogorska Liga diễn ra lúc 01:00, Thứ Hai 31/08/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Arsenal Tivat vs Otrant là bao nhiêu?
Chung cuộc Arsenal Tivat 1 - 2 Otrant (hiệp 1: 1 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Arsenal Tivat và Otrant thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 16 lần: Arsenal Tivat thắng 7, hòa 4, Otrant thắng 5.
