Cyprus 1 Division ·
Aris Limassol vs Karmiotissa Polemidion
Aris Limassol
3 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Karmiotissa Polemidion
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 16 lần gặp nhau
7Aris Limassol thắng
4Hòa
5Karmiotissa Polemidion thắng
| Số trận thắng | Aris Limassol | Karmiotissa Polemidion |
|---|---|---|
| Sân nhà của Aris Limassol | 5 | 1 |
| Sân nhà của Karmiotissa Polemidion | 2 | 4 |
Diễn biến
- 26’ S. Yago Thẻ vàng
- 37’ M. Brown Thẻ vàng
- 45’ Vana Alves Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 48’ 1 - 0 Z. Sawo
- 71’ 2 - 0 A. Kokorin
- 72’ L. Bengtsson Thẻ vàng
- 80’ 3 - 0 Caju
- Hết giờ · 3 - 0
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
10Tổng số cú sút8
6Sút trúng đích2
4Sút ra ngoài6
4Phạt góc2
4Thẻ vàng0
2Cứu thua3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Aris Limassol vs Karmiotissa Polemidion diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Aris Limassol vs Karmiotissa Polemidion thuộc Cyprus 1 Division diễn ra lúc 23:00, Thứ Bảy 10/02/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Aris Limassol vs Karmiotissa Polemidion là bao nhiêu?
Chung cuộc Aris Limassol 3 - 0 Karmiotissa Polemidion (hiệp 1: 0 - 0).
Trận Aris Limassol vs Karmiotissa Polemidion diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân Tsirion Stadium.
Lịch sử đối đầu giữa Aris Limassol và Karmiotissa Polemidion thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 16 lần: Aris Limassol thắng 7, hòa 4, Karmiotissa Polemidion thắng 5.
