UAE Pro-League ·
Al Wahda(UAE) vs Dubba Al-Husun
Al Wahda(UAE)
4 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 1
Dubba Al-Husun
Đối đầu
Thống kê 3 lần gặp nhau
3Al Wahda(UAE) thắng
0Hòa
0Dubba Al-Husun thắng
| Số trận thắng | Al Wahda(UAE) | Dubba Al-Husun |
|---|---|---|
| Sân nhà của Al Wahda(UAE) | 2 | 0 |
| Sân nhà của Dubba Al-Husun | 1 | 0 |
Diễn biến
- 6’ 1 - 0 S. Ivkovic
- 22’ L. Pimenta Peres Lopes Thẻ vàng
- 34’ 1 - 1 I. Cisse Kiến tạo: M. Cassama
- 37’ 2 - 1 O. M. Khribin Kiến tạo: A. Hamad
- Hết hiệp 1 · 2 - 1
- 50’ H. Al Kamali Thẻ vàng
- 58’ O. M. Khribin Đá hỏng penalty
- 75’ 3 - 1 F. Kruspzky Kiến tạo: O. M. Khribin
- 88’ 4 - 1 B. Diarra Kiến tạo: K. Erkinov
- 90’ Thẻ vàng
- 90+1’ P. Kunde Thẻ vàng
- Hết giờ · 4 - 1
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
19Tổng số cú sút5
8Sút trúng đích2
11Sút ra ngoài3
6Phạt góc3
1Việt vị4
17Phạm lỗi19
1Thẻ vàng3
1Cứu thua4
463Số đường chuyền385
388Chuyền chính xác319
84%Tỷ lệ chuyền chính xác83%
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Al Wahda(UAE) vs Dubba Al-Husun diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Al Wahda(UAE) vs Dubba Al-Husun thuộc UAE Pro-League diễn ra lúc 22:45, Thứ Hai 06/01/2025 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Al Wahda(UAE) vs Dubba Al-Husun là bao nhiêu?
Chung cuộc Al Wahda(UAE) 4 - 1 Dubba Al-Husun (hiệp 1: 2 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Al Wahda(UAE) và Dubba Al-Husun thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 3 lần: Al Wahda(UAE) thắng 3, hòa 0, Dubba Al-Husun thắng 0.
