Oman Professional League ·
Al-Suwaiq vs Sur Club
Al-Suwaiq
4 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 2 - 0
Sur Club
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 13 lần gặp nhau
8Al-Suwaiq thắng
2Hòa
3Sur Club thắng
| Số trận thắng | Al-Suwaiq | Sur Club |
|---|---|---|
| Sân nhà của Al-Suwaiq | 3 | 2 |
| Sân nhà của Sur Club | 5 | 1 |
Diễn biến
- 34’ 1 - 0 E. Al Subhi
- 39’ 2 - 0 E. Al Subhi
- Hết hiệp 1 · 2 - 0
- 56’ 2 - 1 A. R. Feston
- 76’ 3 - 1 M. Diawara (pen.) Penalty
- 83’ 4 - 1 M. Diawara
- Hết giờ · 4 - 1
Thống kê
8Tổng số cú sút6
7Sút trúng đích2
1Sút ra ngoài4
2Phạt góc10
0Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Al-Suwaiq vs Sur Club diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Al-Suwaiq vs Sur Club thuộc Oman Professional League diễn ra lúc 01:00, Thứ Ba 04/04/2023 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Al-Suwaiq vs Sur Club là bao nhiêu?
Chung cuộc Al-Suwaiq 4 - 1 Sur Club (hiệp 1: 2 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Al-Suwaiq và Sur Club thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 13 lần: Al-Suwaiq thắng 8, hòa 2, Sur Club thắng 3.
