UAE Pro-League ·
Al Oruba (UAE) vs Al Nasr Dubai
Al Oruba (UAE)
1 - 1
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Al Nasr Dubai
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Al Oruba (UAE) thắng
0Hòa
1Al Nasr Dubai thắng
| Số trận thắng | Al Oruba (UAE) | Al Nasr Dubai |
|---|---|---|
| Sân nhà của Al Oruba (UAE) | 0 | 0 |
| Sân nhà của Al Nasr Dubai | 0 | 1 |
Diễn biến
- 18’ A. Kack Thẻ vàng
- 38’ 0 - 1 S. Tagliabue
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 90+3’ A. Madan Thẻ vàng
- 90+4’ T. H. Ahmed Thẻ vàng
- 90+7’ 1 - 1 Y. Khalfan Kiến tạo: A. Kack
- Hết giờ · 1 - 1
Thống kê
46%Kiểm soát bóng54%
7Tổng số cú sút10
4Sút trúng đích3
3Sút ra ngoài7
8Phạt góc13
2Thẻ vàng1
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Al Oruba (UAE) vs Al Nasr Dubai diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Al Oruba (UAE) vs Al Nasr Dubai thuộc UAE Pro-League diễn ra lúc 20:30, Thứ Sáu 11/02/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Al Oruba (UAE) vs Al Nasr Dubai là bao nhiêu?
Chung cuộc Al Oruba (UAE) 1 - 1 Al Nasr Dubai (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa Al Oruba (UAE) và Al Nasr Dubai thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Al Oruba (UAE) thắng 0, hòa 0, Al Nasr Dubai thắng 1.
