GHQT Cấp CLB ·
AFC Eskilstuna vs Karlbergs BK
AFC Eskilstuna
1 - 2
Kết thúc
Hiệp 1: 1 - 2
Karlbergs BK
Đối đầu
Thống kê 5 lần gặp nhau
2AFC Eskilstuna thắng
1Hòa
2Karlbergs BK thắng
| Số trận thắng | AFC Eskilstuna | Karlbergs BK |
|---|---|---|
| Sân nhà của AFC Eskilstuna | 1 | 1 |
| Sân nhà của Karlbergs BK | 1 | 1 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
Chưa có số liệu thống kê cho trận này.
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận AFC Eskilstuna vs Karlbergs BK diễn ra lúc mấy giờ?
Trận AFC Eskilstuna vs Karlbergs BK thuộc GHQT Cấp CLB diễn ra lúc 21:00, Thứ Bảy 25/07/2026 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận AFC Eskilstuna vs Karlbergs BK là bao nhiêu?
Chung cuộc AFC Eskilstuna 1 - 2 Karlbergs BK (hiệp 1: 1 - 2).
Lịch sử đối đầu giữa AFC Eskilstuna và Karlbergs BK thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: AFC Eskilstuna thắng 2, hòa 1, Karlbergs BK thắng 2.
