Cyprus 1 Division ·
AE Zakakiou vs Nea Salamis
AE Zakakiou
2
0 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 1
Nea Salamis
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 5 lần gặp nhau
1AE Zakakiou thắng
2Hòa
2Nea Salamis thắng
| Số trận thắng | AE Zakakiou | Nea Salamis |
|---|---|---|
| Sân nhà của AE Zakakiou | 0 | 1 |
| Sân nhà của Nea Salamis | 1 | 1 |
Diễn biến
- 18’ Y. Becker Thẻ đỏ
- 19’ E. Sabo Thẻ vàng
- 21’ 0 - 1 F. Durmishaj (pen.) Penalty
- 34’ M. Christodoulou Thẻ vàng
- Hết hiệp 1 · 0 - 1
- 58’ V. Pastellis Thẻ vàng
- 68’ S. Leuko Thẻ vàng
- 74’ E. Sabo Thẻ vàng thứ hai
- 75’ 0 - 2 F. Durmishaj (pen.) Penalty
- 80’ 0 - 3 R. Janga
- 90+1’ F. Durmishaj Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 3
Thống kê
40%Kiểm soát bóng60%
5Tổng số cú sút21
2Sút trúng đích13
3Sút ra ngoài8
1Sút bị chặn1
5Phạt góc7
0Việt vị2
8Phạm lỗi10
3Thẻ vàng3
2Thẻ đỏ0
8Cứu thua2
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận AE Zakakiou vs Nea Salamis diễn ra lúc mấy giờ?
Trận AE Zakakiou vs Nea Salamis thuộc Cyprus 1 Division diễn ra lúc 23:00, Thứ Năm 04/04/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận AE Zakakiou vs Nea Salamis là bao nhiêu?
Chung cuộc AE Zakakiou 0 - 3 Nea Salamis (hiệp 1: 0 - 1).
Lịch sử đối đầu giữa AE Zakakiou và Nea Salamis thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 5 lần: AE Zakakiou thắng 1, hòa 2, Nea Salamis thắng 2.
