Holland Eerste Divisie ·
ADO Den Haag vs Jong PSV Eindhoven (Youth)
ADO Den Haag
1 - 3
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 3
Jong PSV Eindhoven (Youth)
Đối đầu
Lịch sử đối đầu
Tổng quan
Thống kê 2 lần gặp nhau
1ADO Den Haag thắng
1Hòa
0Jong PSV Eindhoven (Youth) thắng
| Số trận thắng | ADO Den Haag | Jong PSV Eindhoven (Youth) |
|---|---|---|
| Sân nhà của ADO Den Haag | 0 | 0 |
| Sân nhà của Jong PSV Eindhoven (Youth) | 1 | 0 |
Diễn biến
Chưa có dữ liệu diễn biến cho trận này.
Thống kê
55%Kiểm soát bóng45%
12Tổng số cú sút7
5Sút trúng đích3
7Sút ra ngoài4
8Sút bị chặn2
7Phạt góc2
2Việt vị0
10Phạm lỗi12
2Thẻ vàng3
0Cứu thua4
468Số đường chuyền414
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận ADO Den Haag vs Jong PSV Eindhoven (Youth) diễn ra lúc mấy giờ?
Trận ADO Den Haag vs Jong PSV Eindhoven (Youth) thuộc Holland Eerste Divisie diễn ra lúc 01:00, Thứ Bảy 01/10/2022 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận ADO Den Haag vs Jong PSV Eindhoven (Youth) là bao nhiêu?
Chung cuộc ADO Den Haag 1 - 3 Jong PSV Eindhoven (Youth) (hiệp 1: 0 - 3).
Trận ADO Den Haag vs Jong PSV Eindhoven (Youth) diễn ra ở sân nào?
Trận đấu diễn ra trên sân ADO Den Haag Stadion.
Lịch sử đối đầu giữa ADO Den Haag và Jong PSV Eindhoven (Youth) thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 2 lần: ADO Den Haag thắng 1, hòa 1, Jong PSV Eindhoven (Youth) thắng 0.
