Nigerian Premier League ·
Abia Warriors vs Bendel Insurance
Abia Warriors
0 - 0
Kết thúc
Hiệp 1: 0 - 0
Bendel Insurance
Đối đầu
Tổng quan
Thống kê 1 lần gặp nhau
0Abia Warriors thắng
0Hòa
1Bendel Insurance thắng
| Số trận thắng | Abia Warriors | Bendel Insurance |
|---|---|---|
| Sân nhà của Abia Warriors | 0 | 0 |
| Sân nhà của Bendel Insurance | 0 | 1 |
Diễn biến
- Hết hiệp 1 · 0 - 0
- 58’ Thẻ vàng
- 80’ Thẻ vàng
- 83’ Thẻ vàng
- Hết giờ · 0 - 0
Thống kê
15Tổng số cú sút8
4Sút trúng đích2
11Sút ra ngoài6
8Phạt góc3
0Thẻ vàng3
Đội hình
Chưa có dữ liệu đội hình cho trận này.
Lực lượng
Đang tải…
Phong độ
Đang tải…
Tỷ lệ kèo
Đang tải…
Dự đoán
Đang tải…
Bàn thắng
Đang tải…
Cầu thủ
Đang tải…
BXH
Đang tải…
Lịch đấu
Đang tải…
Thông tin nhanh về trận đấu
Trận Abia Warriors vs Bendel Insurance diễn ra lúc mấy giờ?
Trận Abia Warriors vs Bendel Insurance thuộc Nigerian Premier League diễn ra lúc 21:00, Chủ Nhật 09/06/2024 (giờ Việt Nam).
Kết quả trận Abia Warriors vs Bendel Insurance là bao nhiêu?
Chung cuộc Abia Warriors 0 - 0 Bendel Insurance (hiệp 1: 0 - 0).
Lịch sử đối đầu giữa Abia Warriors và Bendel Insurance thế nào?
Hai đội đã gặp nhau 1 lần: Abia Warriors thắng 0, hòa 0, Bendel Insurance thắng 1.
